รอบรั้วเขียวขาว
18 พฤษภาคม 2564 ผู้อำนวยการประสิทธิ เข็มสุวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนขุนยวมวิทยา และคณะครู บุคลากรทางการศึกษา ให้การต้อนรับ ท่าน ดร.ภูมิไพรัตน์ อนุพันธ์ ที่ปรึกษา ผอ.สพม.แม่ฮ่องสอน และนายอัครวัฒน์ อรัญภูมิ ผู้อำนวยการโรงเรียนห้องสอนศึกษาในพระอุปถัมป์ฯ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการ สพม.แม่ฮ่องสอน ในโอกาสตรวจเยี่ยมและมอบนโยบายก่อนเปิดภาคเรียน ปีการศึกษา 2564
![](http://www.khunyuam.ac.th/wp-content/uploads/2021/05/186382578_2848635675350443_6726300624984555746_n-1024x768.jpg)
![](http://www.khunyuam.ac.th/wp-content/uploads/2021/05/186454938_2848635765350434_6665357011770030339_n-1024x707.jpg)
![](http://www.khunyuam.ac.th/wp-content/uploads/2021/05/186459678_2848635558683788_5236498850309045900_n-1024x591.jpg)
![](http://www.khunyuam.ac.th/wp-content/uploads/2021/05/186474363_2848635628683781_5481917660760150853_n-1024x678.jpg)
![](http://www.khunyuam.ac.th/wp-content/uploads/2021/05/186488129_2848635838683760_5621776540347432131_n-1024x768.jpg)
![](http://www.khunyuam.ac.th/wp-content/uploads/2021/05/186532486_2848635588683785_7242847434846660540_n-836x1024.jpg)